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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA

BARAZA LA WATAALAMU WA MAABARA

Tovuti: www.hlpc.go.tz

TANGAZO

KUANZA KUTUMIKA KWA MODULI YA “CPD KWEYE MFUMO WA HPRS
Baraza la Wataalam wa Maabara linachukua nafasi hii kuwajulisha Wataalam wote wenye
usajili wa kudumu na kuhorodheshwa (FRP and ERP) walioko kwenye mfumo wa HPRS
kuwa moduli ya CPD sasa imekamilika na hivyo mnataarifiwa kuanza kuitumia.

Moduli hiyo itawawezesha wataalam kuomba pointi za CPD moja kwa moja (CPD by
claiming) kutokana na shughuli walizozitekeleza kulingana na muongozo wa CPD wa
Baraza la Wataalam wa Maabara unaopatikana katika mfumo wa HPRS sehemu ya
“documentation”. '

Hatua zifuatazao zinatumika kupata pointi za CPD kwa mtaalam kuomba moja kwa
moja (by claiming) bila kupitia kwa “CDP Provider”

Ingia kwenye mfumo wa HPRS (Log in)

Bofya moduli ya CPD

Bofya “CPD Practitioner”

Ingia sehemu ya “claim points”

Jaza fomu ya CPD kwa kuzingatia aina ya shughuli/ mafunzo
uliyotekeleza/uliyohudhuria kadili ya mwongozo wa CPD

Hakikisha unaambatanisha ushahidi wa shughuli/mafunzo hayo (iwe
kwenye PDF isiyozidi 1MB)

Aidha hatua zifuatazo zitatumika kupata point za CPD kutoka kwa CPD Providers

Ingia kwenye mfumo wa HPRS (Log in)

Bofya moduli ya CPD

Bofya “CPD Practitioner”

Ingia sehemu ya “sessions available”

Bonyeza sehemu ya “Activity details” kufahamu undani wa mafunzo na
bonyeza “apply session” ukiridhia mafunzo hayo

Mafunzo uliyobofya “apply” yataonekana sehemu ya “applied Sessions”
Subiri tarehe ya mafunzo ambayo imeonekana kwenye Session details na
hudhuria kwa kufuata maelekezo ya mtoa mafunzo

Point utakazozipata kutoka kwa mtoa mafunzo zitaonekana kwenye akaunti
ya mtaalam katika moduli ya CPD.

Upatapo tangazo hili mtaarifu na mwenzako.
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